๑۩۞۩๑♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥A1K25 - HỒNG LĨNH HIGH SKULL♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥๑۩۞۩
<object classid=clsid:D27CDB6E-AE6D-11cf-96B8-444553540000
codebase=http://download.macromedia.com/pub/shockwave/cabs/flash/swflash.cab#version=5,0,2,0
width=600
height=300>
<param name=movie value=worldmap.swf>
<param name=quality value=high>
<param name=BGCOLOR value=#000000>
<param name=SCALE value=showall>
<embed src=worldmap.swf
quality=high
pluginspage=http://www.macromedia.com/shockwave/download/index.cgi?P1_Prod_Version=ShockwaveFlash type=application/x-shockwave-flash
width=600
height=300
bgcolor=#000000
scale= showall>
</embed>
</object>
<object classid=clsid:D27CDB6E-AE6D-11cf-96B8-444553540000
codebase=http://download.macromedia.com/pub/shockwave/cabs/flash/swflash.cab#version=5,0,2,0
width=600
height=300>
<param name=movie value=worldmap.swf>
<param name=quality value=high>
<param name=BGCOLOR value=#000000>
<param name=SCALE value=showall>
<embed src=worldmap.swf
quality=high
pluginspage=http://www.macromedia.com/shockwave/download/index.cgi?P1_Prod_Version=ShockwaveFlash type=application/x-shockwave-flash
width=600
height=300
bgcolor=#000000
scale= showall>
</embed>
</object>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐƠN GIẢN THÔI

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» ca sĩ mới nổi
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Fri Jun 03, 2011 3:27 pm by megamind

» Replay Dota.....!!!!!
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Wed May 11, 2011 6:43 pm by Northe

» ke hoach ao lop thay doi
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Tue May 10, 2011 11:25 pm by megamind

» Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Sun May 08, 2011 11:44 am by ♥MAEKY♥

» Nói thật toàn gà mờ
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Tue May 03, 2011 7:00 pm by chipgaonline

» Góp ý Forum
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Tue May 03, 2011 6:23 pm by chipgaonline

» một số mẫu áo lớp
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Thu Apr 28, 2011 12:12 pm by acnq1009

» ảnh của HERO JAEJOONG ...siêu kute
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Tue Apr 26, 2011 5:51 pm by ♥MAEKY♥

» một số ảnh trong SS3 tại Malaysia
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Mon Apr 25, 2011 10:11 am by ♥MAEKY♥

A1K25-Chatbox
Top posters
megamind
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  I_vote_lcapCác thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  Voting_bar2Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  I_vote_rcap 
GragonBoy
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  I_vote_lcapCác thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  Voting_bar2Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  I_vote_rcap 
♥MAEKY♥
hachoa59
milky25
Strange_person
acnq1009
chipgaonline
hlinh
love paradise_aktf

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF

Go down 
Tác giảThông điệp
♥MAEKY♥
MC Forum
MC Forum
♥MAEKY♥

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  Empty
Bài gửiTiêu đề: Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF    Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  L%20%2820%29Sun May 08, 2011 11:44 am

Cộng đồng ELF đã tạo nên một trào lưu bằng cách tặng
những ngôi sao cho thần tượng mà họ yêu mến.Có thể coi xu hướng này bắt
đầu từ fanclub quốc tế của Heechul.Chủ tịch của câu lạc bộ này chia sẻ
rằng họ đã đặt tên cho ngôi sao là Heechul,đây là món quà dành tặng sinh
nhật anh và thậm chí họ còn cho mọi người thấy giấy chứng nhận đăng kí
với cái tên Heechul.

Và kể từ đó,rất nhiều các nhóm fan quốc tế đã làm theo hành động này, tặng sao cho thần tượng mà họ yêu mến nhất.

Dưới đây là những thành viên của Super Junior đã có những ngôi sao của riêng mình.

1.LEETEUK.

+Tên ngôi sao: Wings PSJ

+Do các ELF Việt Nam tặng.

+Lí do: Họ đã gửi tặng anh một ngôi sao trước khi Leeteuk nhập ngũ.

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  Zmdra

2.HEECHUL.

+Tên ngôi sao: 희님 (Heenim)

+Do Chủ tịch câu lạc bộ fan quốc tế của Heechul, Heechul-Petals (http://Heechul-Petals.com) tặng.

+Lí do: Món quà sinh nhật của Heechul.

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  2783759
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  9762e7566231331cd009066

3. HANKYUNG/HANGENG

+Tên ngôi sao: Angelic ♥ Hangeng

+Do các ELF Hồng Kông tặng.

+Lí do:Anh là người xứng đáng nhất với ngôi sao này.

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  287475748

4. SHINDONG (đã đặt hàng,đang chờ phê duyệt)

+Tên ngôi sao: ShinsFriends

+Do các ELF Philippine tặng

+Lí do:Shindong là người xứng đáng nhất với ngôi sao này.

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  287861125

5.SUNGMIN (đã đặt hàng,đang chờ phê duyệt)

+Tên ngôi sao: Pumpkin Prince Ming

+Do các ELF Philippine tặng

+Lí do:Anh ấy thật tuyệt vời !!!

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  287861125

6. EUNHYUK

+Tên ngôi sao: Jewel Hyuk

+Do các ELF Đài Loan tặng.

+Lí do: Món quà sinh nhật của Eunhyuk.

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  81282875
7. DONGHAE

+Tên ngôi sao: HAE★LOVE

+Do các ELF Trung Quốc tặng

+Lí do: Món quà nhân ngày Lễ Valentines đồng thời cũng kỉ niệm 8888 ngày anh ra đời.

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  110208star1donghae7
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  110208star1donghae9
Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  110208star1donghae10

8. SIWON

+Tên ngôi sao: Soldier of Light † Siwon

+Do câu lạc bộ fan của Siwon ở Đài Loan tặng.

+Lí do: Anh ấy thật tuyệt vời !!!

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  Unledlv

9. RYEOWOOK

+Tên ngôi sao: White's Heart

+Do các ELF Trung Quốc tặng

+Lí do: Anh ấy thật tuyệt vời !!

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  A941cd1316dd5f1d43a9adf

10. KIBUM

+Tên ngôi sao: KimKibum

+Do các ELF Trung Quốc/Đài Loan tặng

+Lí do:anh ấy thật tuyệt vời !!!

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  69a5b181jw1dgg2ypn0xbj

11. KYUHYUN

+Tên ngôi sao: Beloved ♥ GameKyu

+Do ELF Hồng Kông tặng

+Lí do: Anh ấy thật tuyệt vời !!!

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF  370155884cc8da619950271

Vậy là còn 2 thành viên Yesung và Kangin chưa có ngôi sao của riêng
mình.Tuy nhiên,cộng đồng fan của Yesung,Kangin sẽ không để họ lại phía
sau đâu,các fan sẽ sớm tặng sao cho họ thôi.

Các thành viên SuJu đã có những ngôi sao của riêng mình,món quà từ ELF
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những phát minh hoá học
» MV: FLY of SUJU K.Y.R.
» suju nói về ss3 tại việt nam...aaa
» Siwon (SuJu) vừa "thốt lên" về fans Việt!
» fim minh da xem cho la hay